Wednesday, February 1, 2017

UNA SHAMBA LA KAHAWA UNALOTAKA KUKODISHA KATIKA MKOA WOWOTE?

HABARI ZA LEO WADAU KUNA FURSA AMBAYO IPO WAZI, WAPO WAWEKEZAJI WANAOTAKA KUKODISHA MASHAMBA YA KAHAWA(COFFEE ESTATE) KWA MIKATABA YA MUDA MREFU ENDAPO UNALO AU UNAJUA ANAYEKODISHA MKOA WOWOTE NAOMBA TUWASILIANE KWA NAMBAHAPO CHINI
                             MR. AMAN 0788503209
Share:

0 comments:

Post a Comment

Mdau Janza fomu hii

Name

Email *

Message *

Followers

Google+ Followers

CCM BLOG. Powered by Blogger.

WANAOPERUZI KWA SIKU

My Blog List